NSCDC LAGOS TA ƘARFAFA HAƊIN GWIWA DA TETRACORE ENERGY GROUP


Kwamandan Jihar Lagos na Hukumar Tsaro da Kare Fararen Hula ta Najeriya (NSCDC), Malam Adedotun Keshinro, ya karɓi manyan jami’an Tetracore Energy Group ƙarƙashin jagorancin Shugabar Ayyukan Kamfanoni, Mrs. Nkiru Onwordi, domin ƙarfafa haɗin gwiwa tsakanin ɓangarorin biyu.
Taron ya gudana ne a Hedikwatar NSCDC ta Jihar Lagos da ke Alausa, Ikeja, inda aka tattauna hanyoyi masu ma’ana na haɓaka haɗin kai tsakanin Hukumar da ɓangaren masu zaman kansu domin inganta tsaro da ingancin ayyuka.
Kwamanda Keshinro ya jaddada muhimmancin haɗin gwiwa mai ƙarfi tsakanin gwamnati da kamfanoni masu zaman kansu a matsayin muhimmin dabaru na tinkarar kalubalen tsaro da ke ci gaba da sauyawa a Najeriya. Ya bayyana cewa aiki tare tsakanin hukumomin gwamnati da kamfanoni na da matuƙar muhimmanci wajen rufe gibin tsaro a faɗin ƙasar.
Yana yaba wa Tetracore Energy Group bisa jajircewarta, Kwamandan ya bayyana haɗin kai da haɗin gwiwa a matsayin ingantattun hanyoyi na cimma tsaro mai ɗorewa. A nata jawabin, Mrs. Onwordi ta bayyana cewa ziyarar ta su na da nufin ƙulla dangantaka mai ƙarfi da Hukumar, tare da neman ƙarin tallafin tsaro ga kamfaninta da sauran kamfanoni a Jihar Lagos, tana kuma kira ga NSCDC da ta ci gaba da kiyaye ƙwarewa da mutuncin aiki.

  • Keji Mustapha

    Related Posts

    AIG Wilson Inalegwu Leads People’s Security Monitor Delegation to Defence Minister Christopher Musa

    Pix: L-R: Kingsley Abu; Defence Minister, General Christopher Musa (rtd); AIG Wilson Inalegwu (rtd); and Isiaka Mustapha, Editor in Chief, People’s Security Monitor A delegation from the People’s Security Monitor…

    EFCC Declares Former Humanitarian Affairs Minister Sadiya Umar Farouq Wanted Over Alleged Fraud

    The Economic and Financial Crimes Commission has declared former Minister of Humanitarian Affairs, Disaster Management and Social Development, Sadiya Umar Farouq, wanted over allegations bordering on criminal conspiracy, abuse of…

    Leave a Reply

    Your email address will not be published. Required fields are marked *

    You Missed

    AIG Wilson Inalegwu Leads People’s Security Monitor Delegation to Defence Minister Christopher Musa

    AIG Wilson Inalegwu Leads People’s Security Monitor Delegation to Defence Minister Christopher Musa

    EFCC Declares Former Humanitarian Affairs Minister Sadiya Umar Farouq Wanted Over Alleged Fraud

    EFCC Declares Former Humanitarian Affairs Minister Sadiya Umar Farouq Wanted Over Alleged Fraud

    Gunmen Kill Son of Osun Accord Party Women Leader Amid Political Blame Game

    Gunmen Kill Son of Osun Accord Party Women Leader Amid Political Blame Game

    FCT Police Arrest Ilebaye’s Father Over Alleged Assault in Abuja

    FCT Police Arrest Ilebaye’s Father Over Alleged Assault in Abuja

    FCT Police Arrest Ilebaye’s Father Over Alleged Assault in Abuja

    Olumode to Deliver Keynote Address on Fire Service and National Security at 2026 People’s Security Monitor Conference

    Olumode to Deliver Keynote Address on Fire Service and National Security at 2026 People’s Security Monitor Conference